Kết quả 1 đến 8 của 8
    Super Moderator Zen Studio's Avatar
    Cảm ơn
    58
    Được cảm ơn 166 trong 123 bài viết

Niền vui bất ngờ

lang thang trên mạng kiếm được ông anh làm về seo tan hưu tán vượng với ông ấy một lúc, ông cho làm admin để cùng phát triển seo với ông ấy :), anh em có nhu cầu về seo trên pr5 này để lên seo nhanh thì vào xem nhé, cũng chẳng biết pr5 là cái gì mà ông ấy bảo mạnh, nghe ông ấy adv kinh quá cũng đang tận dụng hết sức cơ hội đây nên chia sẻ với anh em runnus2012.comom
    Sửa lần cuối bởi tinhphaistc; 01-08-2013 lúc 10:59 PM.
    hay cung chung toi chinh phuc tri thuc

2. The Following User Says Thank You to Zen Studio For This Useful Post:

PhanNguyenChuong (01-08-2013)

CI Member PhanNguyenChuong's Avatar
    Cảm ơn
    124
    Được cảm ơn 36 trong 32 bài viết
    Mình đang làm project chưa làm tới phần SEO nữa. Bữa nào tới phần SEO tìm Zen à nha :D

Super Moderator tinhphaistc's Avatar
    Cảm ơn
    244
    Được cảm ơn 278 trong 210 bài viết
    PR cũng khá hay. nếu website bạn PR (Page rank) càng cao thì kết quả tìm kiếm được đánh giá cao. tuy nhiên hiện tại và tương lại thuật toán google rất thông minh khi trả kết quả. nếu đặt link lên site bạn gởi. thì cũng tốt. nhưng mà ko an toàn. vì website ko có alexa mà pagerank 5. chưa chắc đã tốt. bạn nên nghiên cứu thêm nhé.
    THÔNG TIN HỖ TRỢ DIỄN ĐÀN CODEIGNITER VIỆT NAM
    Email: tinhphaistc@gmail.com

CI New congtybaove's Avatar
    Cảm ơn
    0
    sau khi google vừa mới cập nhật thuật toán chim ruồi, thì dường như pr đã không còn quan trọng nữa, mà thay vào đó là content luôn luôn là số một các bạn ạ. trong seo mỗi người đều có một hướng đi riêng cho mình.
    bảo vệ mục tiêu cố định uy tín dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp cho ngân hàng tốt nhất hiện nay.

6. The Following User Says Thank You to congtybaove For This Useful Post:

tinhphaistc (14-11-2013)

CI New giatoyota's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 trong 1 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi congtybaove Xem bài viết
    sau khi google vừa mới cập nhật thuật toán chim ruồi, thì dường như pr đã không còn quan trọng nữa, mà thay vào đó là content luôn luôn là số một các bạn ạ. trong seo mỗi người đều có một hướng đi riêng cho mình.
    đúng rồi đó bạn, giờ người ta không còn quan tâm tới PR nữa, mà chủ yếu chuyển qua nghiên cứu PA, DA hơn :)
    Nếu bạn nào cần tư vấn về gia Toyota Fortuner thì cứ hỏi mình nhé

Super Moderator Zen Studio's Avatar
    Cảm ơn
    58
    Được cảm ơn 166 trong 123 bài viết
    PA, DA là gì vậy @gatoyota, mình thì chẳng biết cái này, bạn có thể nói qua cho mọi người biết được không, tớ thì cứ PR cao đặt link thôi giờ hai từ khóa cho thuê đồ chơi, cho thuê đồ chơi trẻ em cũng đã đứng top 1 rồi
    Sửa lần cuối bởi Zen Studio; 02-12-2013 lúc 03:55 PM.
    hay cung chung toi chinh phuc tri thuc

CI New medilas's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Zen Studio Xem bài viết
    PA, DA là gì vậy @gatoyota, mình thì chẳng biết cái này, bạn có thể nói qua cho mọi người biết được không, tớ thì cứ PR cao đặt link thôi giờ hai từ khóa cho thuê đồ chơi, cho thuê đồ chơi trẻ em cũng đã đứng top 1 rồi
    PA-DA cũng gần giống như PR nó đánh giá chất lượng cũng như độ uy tín của website đấy bác, nếu web nào có PA cao thì cũng như là PR cao vào đó đặt link thì rất tốt. Bạn có thễ cài mozbar của google chrome để biết site nào có PA cao hay không :)

CI New gamedt39's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Mới đây thì Google đã cập nhật lại PR, và điều này chứng tỏ GG vẫn coi trọng chỉ số PR trong việc đánh giá độ tin cậy của site. Các bạn lưu ý điều này nhé!
    Bạn ơi có tải game dị tinh cho điện thoại chưa? Bản mới nhất chơi cực mượt và free đã có rùi đó.

11. The Following User Says Thank You to gamedt39 For This Useful Post:

maylamkemtuoigiare (31-12-2013)

Chia sẽ và Bình Luận chủ đề Niền vui bất ngờ trên facebook

Các từ khóa xuất hiện trên google của chủ đề

Chưa có từ khóa lên top google